Đồ Hoạ 18 TA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Graphic

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cảm Xúc Bất Chợt

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
vovavietnam

Điểm : 111

Cảm Xúc Bất Chợt Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm Xúc Bất Chợt   Cảm Xúc Bất Chợt Icon_minitimeMon Jul 20, 2009 5:24 pm

Chiều nay được về sớm.Giờ tan tầm con đường đông đúc quá.
Một giọt nước khẽ lăn trên má,trên môi mặn chát...vì trời đang mưa mà Smile)...mình đã biết thế nào là vị mặn của mồ hôi,những giọt mồ hôi tuôn rơi vì mấy hôm nay máy lạnh ở chỗ làm bị hỏng,ngồi không mà cũng vã ra như tắm.Giờ thì ngồi quán net trú mưa,mặc dù ngoài trời mưa đã tạnh rồi...chợt nhớ đến cái cây mình trồng,mấy hôm nay chưa có thời gian tưới nước cho nó...gọi điện về nhờ thằng em tưới nước giùm,nó cáu "điên à,ở nhà trời vẫn đang mưa to đây này "... Mình còn cáu hơn "mày ngu thế,mưa to thì mặc áo mưa vào mà ra tưới chứ"....Hôm qua là thứ 2. Nếu không có gì thay đôi thì hôm nay là thứ 3,mình có hẹn với thằng bạn đi tắm nắng vào lúc 8h tối ,nên bất chấp trời đã tạnh mưa,mình sẽ mặc áo mưa để về cho kịp giờ đây....
Luu

Luu

Điểm : 3

Cảm Xúc Bất Chợt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm Xúc Bất Chợt   Cảm Xúc Bất Chợt Icon_minitimeSun Aug 09, 2009 1:51 am

Lâu ko ghe forum lop minh
Hihi... bun cười quá đi
Xúc cảm của admin này được đấy
Very Happy

Cảm Xúc Bất Chợt
Trang 1 trong tổng số 1 trang